ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 21-09-2008, 21:57   #48
ClubJZ Old Full Member

Car Brand: MTX 1996/GREEN
Engine Type: 1JZ-GE
คะแนน: 17 ถนอมศักดิ์ อินทร์อารักษ์ is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง ถนอมศักดิ์ อินทร์อารักษ์
Uz ตัวแรง

Uz มีหลายตัว ผมเคยได้ยินนจากเพื่อนผมบอกมาอีกที ว่าเครื่องที่ไม่มีฝาครอบพลาสติกบนฝาวาล์ว แรงงสู้รุ่นที่มีฝาครอบพลาสติกไม่ได้ ลองอ่านในกระทู้ ก็เห็นว่าน่าจะเป็นประเภทปลั๊กขวา หรือปลั๊กบางอะไรประมาณนั้น ใครมีข้อมูลเพิ่มเติมลองลงไว้นะครับ เผื่อข้อมูลของผมผิดพลาด จะได้เป็นแนวทาง
ถนอมศักดิ์ อินทร์อารักษ์ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม