ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 11-08-2010, 16:57   #411
sisco
Junior Member

Car Brand: ISUZU TFR cab หลังคา3มิตร
Engine Type: 2JZ GE VVTi gas ดูดๆ
คะแนน: 0 sisco is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JZ_P_MAYIM อ่านกระทู้
คุ้นๆๆนะท่านนี้
ไม่รู้ใช่คันที่รู้จักกับเพื่อนทิพหรือเป่าครับ
ถ้าผมจำผิดต้องขอโทษด้วยนะครับบบบ
ถูกต้องแล้วครับยินดีที่ได้รู้จักครับ ไม่ทราบใช่ท่าน โน๊ต หรือ ป่าว ถ้าไม่ใช่ก็ขอโทษเช่นกันครับ
sisco is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to sisco For This Useful Post:
JZ_P_MAYIM (12-08-2010)