ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 02-09-2008, 21:50   #15
flukza
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 flukza is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mungkorn2 อ่านกระทู้
คันนี้ของผมครับ.....วางเครื่อง 1 เจ สไตล์แวน+ติดแก๊ส เฟืองท้าย 4.1 ของคราว์ครับ ลองชมดู และแล้วก็เสร็จสมบรูณ์แล้วครับ หลังจากปรึกษา น้าๆพี่ๆเพื่อนๆ และน้องๆ(ไหนหว่า) ในการแก้ไขปัญหาต่างๆ+ทั้งระบบแก๊สวาริเอเบิล(แบบท่อ ตรง)+หม้อต้ม ฮาน่า ถังแก๊ส 58 ลิตร ครับ นำมาให้ชม ให้ ติ ครับ เผื่อว่าไว้เป็นแนวทางในการทำรถกันครับ ใครใช้รถแวนกันอยู่เอาไว้เป็นแนวได้ครับ

หลังจากฟาดเกาะกลางมา ตอนนี้โหลดแล้วครับ อิอิ
พี่คับช่วยตอบหน่อย

รถพี่ใช้ล้อ work s1 มัน5รู

ไม่ใช่หรอคับ

แล้วisuzuมัน6รู

พี่ทำยังไงคับ

ถึงใส่ได้
flukza is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to flukza For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)