ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 31-05-2009, 17:31   #3
playboyplayboy
Users Awaiting Email Confirmation

คะแนน: 0 playboyplayboy is on a distinguished road
ไม่จริงครับ

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manxx
ตกลงผมไปติดมาแล้วร้านแถวบางแคหัวฉีด autonic มันดีมั้ยครับ เท่าขับดูก็ไม่มีปัญหาอะไรตั้งบูสที่1.2bar ไม่สะดุดครับ แต่สายมันระโยงระยางเต็มไปหมดค่าใช้จ่ายทั้งหมด40000 บาทไม่รวมถัง แพงมั้ยครับ

ตอบตรง ๆ น่ะครับ ว่าสำหรับเครื่อง na ดีครับ แต่สำหรับเครื่องโบไม่ดีครับ และเรื่องราคาแบบตรง ๆ น่ะครับ โคตรแพงครับ ไม่รวมถัง เอาราคาคราว ๆ ไปดูแล้วกันครับ ทำใหม่หมดรวมถังด้วย อยู่ที่สามหมื่นปลาย-สี่หมื่นต้นครับ

---
สำหรับเครื่องเทอร์โบก็ดีครับ ผมใช้อยุ่ 1เจโบ เดียว Hx45pro กล่องเงิน มีแคม280 บูส 1.8 bar ครับ แก็สแรงพอๆกับน้ำมันแต่ พอรอบปลายๆ จ่ายไม่พอเท่านั้นครับ แต่ว่ากล่องสามารถเซทให้เปรี่ยน
เป็นน้ำมันเองได้ครับ ไม่ต้องกด เมือยแก้สไม่พอครับ ดีไม่ดี autonic ก็ไม่ใช่หม้อต้มอะครับ ปล ไม่มีถังติดมาแค่ 26000 ครับแถวพระราม 5
playboyplayboy is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม