ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 17-01-2008, 14:22   #42
talardonline
Senior Member

คะแนน: 0 talardonline is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ชายต้น อ่านกระทู้
ถึงท่านเจ้าของกระทู้อีกครั้งนะครับ ผมเคยแจ้งกับท่านไปแล้วนะครับ ว่า หน้านี้เป็นหน้าพูดคุยแลกเปลี่ยนปัญหาหรือข้อมูลเกี่ ยวกับแก๊ส ถ้าเป็นอู่ทำลายเซ็นอย่างที่ท่านทำถูกแล้วครับ แล้วก็ใช้หน้าซื้อ-ขายเป็นการทำธุระกิจ แต่ถ้าจะตอบสมาชิกแบบมีค่าใช้จ่ายเข้ากระเป๋าคุ ณเอง แนะนำนะครับ ให้ใช้ส่งข้อความส่วนตัว หรือ บอกให้ท่านสมาชิกที่สนใจโทรสอบถามราคานะครับ จะสังเกตุได้ว่าในคลับนี้มีหลายท่านที่เป็นอู่น ะครับ มีแต่จะเข้ามาช่วยตอบปัญหาจะไม่มีท่านไหนเลยที่ใช้หน ้านี้เป็นหน้าธุรกิจ มีแต่จะทำอย่างที่ผมแนะนำ ตามข้างต้นโดยส่งข้อความส่วนตัว หรือ สนใจโทรสอบถาม...ขอบคุณครับ
ขอโทษด้วยนะครับ จะทำตามคำแนะนำครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย talardonline : 17-01-2008 เมื่อ 15:34.
talardonline is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม