ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 23-02-2015, 20:00   #6
PhotJZ
Senior Member

รูปส่วนตัว PhotJZ

Car Brand: BMW E36
Engine Type: 1J-GTE
คะแนน: 17 PhotJZ is on a distinguished road
เปลี่ยนไปเป็น manual แล้วขับสนุกขึ้นมั้ย ครับ ตอนนี้ใช้ auto อยุ่เคยคิดอยากจะเปลี่ยนเหมือนกันรอให้ auto มันพังก่อน ...หาดูข้อมูลเก่าๆมีมาชนเยอะ ที่หน้า face classified เห้นมีมาขายเรื่อยๆ
### โยง-ไม่โยง
### เจแท้ลูกใหญ่-เล็ก
### เกียร์วีโก้
### เกียร์ RB
คลัชดูด ...OS อะไรยังไม่เข้าใจกำลังศึกษาอยุ่ครับ แต่ใจอยากเปลี่ยนของอะไรก็ได้ที่ใช้งานในชีวิตประจำว ันเหมือนรถทั่วๆไป เพราะผมเคยซื้อของจากเพื่อนสมาชิก เขาต้องนั่ง Taxi มาส่งให้ เขาบอกว่าไม่อยากขับเข้ามา คลัชมันแข็งเมื่อยขา อีกอย่างในหน้า ซื้อ-ขาย เคยมี drama ซื้อเกียร์ไปแล้ว หอนเกือบทุกเกียร์ ต้องถอดคืน เสียค่าแรงหมางใจกันอีกครับ
PhotJZ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to PhotJZ For This Useful Post:
somtao (09-03-2015)