ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 10-12-2007, 00:36   #6
กิตติศักดิ์
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว กิตติศักดิ์

คะแนน: 18 กิตติศักดิ์ is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oatsine อ่านกระทู้
ของผมก็เป็นเหมือนเจ้าของกะทู้นะคับ
ลองแก้ที่ละจุดนะครับ.......
1. เปลี่ยนคอยล์
2. เปลี่ยนหัวเทียน
3. เปลี่ยนปั๊มติ๊ก + ใส่เรคกูเลเตอร์
ไม่หายคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบ ขอบอก................
เซ็งเลยง่ะ กว่าจะหาจุดเจอ เป็นที่....................
สายท่อยางเข้า Map มันหลวมนะครับแบบว่าถอดเข้าออกหลายครั้ง
มันเลยมีลมรัวออกมา แค่ตัดปลายทิ้งแล้วเสียบเข้าไปใหม่
กดนี่ไม่มีสะดุดเลยครับ ยังไงอย่าลืมมองข้ามตัวนี้ไปนะครับ
ปล. เล่นกรูซะเหนื่อยเลยง่ะ..............
สายท่อยางเข้า Map นี้มันอยู่ตรงไหนหว่า จะได้ไปเช็คดูบ้าง
กิตติศักดิ์ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม