ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 19-11-2009, 11:51   #832
yamatanana
Junior Member

คะแนน: 0 yamatanana is on a distinguished road
รายงานครับ

วันนี้ไปใส่ล้อมาแล้ว

เปงแม็ก ลาย นิสโม หน้า8.5 หลัง9.5 เป็นงานก๊อปเกรดเอ ปันหาตอนนี้ เลี้ยวที่ห้ามหักหมดอะครับ มันติดอารายก้อไม่รู้ กำลัง เอากลับไปแก้ครับ ไม่แน่จัยเป็นที่ยางหรืออารายครับ ส่วนอาการหลังใส่แล้ว ดูเกาะๆถนนดี หนึบๆๆเล็กน้อย เหลือโช๊คอย่างเดียว เพราะน้องมันตังหมดแล้วครับ
yamatanana is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to yamatanana For This Useful Post:
JZ_P_MAYIM (12-01-2010)