ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 06-01-2010, 14:18   #40
oat
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว oat

Car Brand: sport cruiser เก่า เก่า , ae110 แก่ แก่
Engine Type: 3000 กะ 1500
คะแนน: 18 oat is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Chai อ่านกระทู้
โอ้...ติดตาม ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ขอบคุณมาก ๆ เลยครับได้ไอเดียเยอะเลย คิดออกนอกกรอบได้อย่างเนียนจริง ๆ ต้องลองบ้างแล้วครับ อ้อ...คุณพจน์ ถ้าไม่รบกวนจนเกินไป รบกวนเอาการตั้งค่าแลมด้ามาแชร์ประสบการณ์กันบ้างนะค รับเอาแบบเป็นกระทู้การ Config เลยก็ดี ผมลองหลายรอบแล้วยังไม่ค่อยแจ่มเลย อิอิ
น้าชัยใส่ค่า optimal ไว้เท่าไหร่ครับ ของผมใส่ไว้ 140 ตัวอื่นจำไม่ได้แล้วครับ หม้อต้ม bigas turbo ปรับ idle ไว้รอบกว่าๆ ส่วน sen จำไม่ได้ครับ ประมาณสามรอบกว่าๆนะครับ วิ่งใช้งานมาประมาณปีหนึ่งแล้วครับ ขับทางไกลกินอยู่ประมาณ 1.50 บาทนะครับ
oat is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม