ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 15-07-2008, 10:05   #167
jzryder
Senior Member

Car Brand: toyota sportrider
Engine Type: 1jz ge
คะแนน: 16 jzryder is on a distinguished road
[quote=nummeter;152856]ผมวางไว้ใต้ท้อง ถังสหมิตร 74.5 ลิตรเเบบอ้วนโดยมีแผ่นกันเเคร้งหน้าใต้เครื่องของเเต ่งพวกอ๊อฟโร้ดหนา 6 มิลมาบังปิดเอาไว้ลดเเรงกระเเทก(เผื่อไว้) ถ้าโดนชนรถมันคงมุดเสยท้ายรถผมไปอยู่บนหน้ารถเค้าไม่ น่าโดนเเบบตรงๆ ตามภาพยังไม่ได้ใส่

ตอนเเรกติดดูเเล้วทำใจลำบากเห็นถังชัดเเจ๋วเเต่พอใช่ ไปประโยชน์ใช้สอยเหมือนเดิมถึงทำใจได้ครับ

เเจ้งเปลี่ยนเครื่องติดเเก็สเรียบร้อยผ่านฉลุยเสียเง ินตามใบเสร็จครับ

ภาพค่อนข้างมืดครับ เห็นไม่ชัด หรือคอมฯ ผมไม่ดีเอง ติดถัง 74.5 แล้วต้องดัดแปลงอะไรหรือเปล่าครับ เช่น ท่อไอเสีย Shockup ถังยึดกับตัวรถหรือแชสซีส์ครับ
jzryder is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม