ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 18-07-2007, 00:49   #20
mike j bo
Member

รูปส่วนตัว mike j bo

คะแนน: 18 mike j bo is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง mike j bo
สงสัยไม่มีคนลองทำดูมั่งครับ.......ว่าแล้วก็ขอ update ของผมละกันครับ ...พอดีไปเดินเล่น ซีคอนมาครับ ไปเจอร้านพวกขายกรองเปลือยอะ แล้วได้ไปเจอครีบอัดอากาศของ Vortex อะครับ เลยซื้อมาครับ 400 บาทครับ แต่คงต้องไปร้านท่อให้เค้า เชื่อมครีมให้แข็งแรงกว่าเดิมอะครับ เพราะ ครีมมันยืดไว้แค่ 5-6 ที่เองมั่งครับ จากใบที่มี 30++...และคงต้องไปเจาะรูเพิ่มตรงกลางอะครับ เพราะ รุ่นที่ได้มา ตรงกลางมันทึบอะครับ เป็นลักษณะเหมือน ก้นประป๋องนมข้นแล้วมาตัดสอยรอบๆ แล้วบิดใบให้เป็นครีบอะครับ ....ดูงานก็แข็งแรงดีครับ แต่ต้องเอาไปเชื่อมเพิ่มเพื่อความชัวร์ครับ และเจาะรูตรงกลางให้อากาศมัน flow ดีกว่าเดิมตอนบูสต์ด้วยครับ ......ยังไงใส่แล้วจะมารายงานนะครับ ส่วนรูป คงไม่ได้ถ่ายมาให้ดูอะครับ ก็ลองไปดูใน google ละกันครับ จะต่างก็แค่ ตรงกลางจะมีรูเพิ่มอะครับ...
mike j bo is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม