ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 20-06-2007, 13:42   #3
mike j bo
Member

รูปส่วนตัว mike j bo

คะแนน: 18 mike j bo is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง mike j bo
รูปไม่มีอะครับ แต่อธิบายให้เห็นภาพได้ง่ายมากๆคือ ของผมเจาะตรงท่อไอดีก่อนลิ้นอะครับ ตัวปล่อยแก๊สอยู่ ตรงกลางท่อเลยครับ ท่อที่ปล่อยแก๊สก็เสมอกับขอบอะครับ ไม่ยื่นเข้าไปบังอากาศเลยครับ ...และก็เจาะท่อเดินเบา ห่างจากจุดปล่อยแก๊ส ประมาน 1 นิ้วครึ่งครับ และต่อสายไปตัวคุมรอบเดินเบาเหมือนคนอื่นๆครับ ...ส่วนท่อลมบูสต์ที่ต่อกับหม้อต้ม ก็ไปเจาะที่ท่อไอดีฝั่งเทอร์โบอะครับ ตรงที่คล้ายๆตัว V นั้นละครับ ...แค่นั้นจิงๆครับ ง่ายๆครับ ไปร้านแก๊สให้เค้าทำ แป๊ปเดียวครับ ลองดูนะครับ เดินเบาได้ปกติ กินแก๊สปกติ บูสต์ได้เต็มปกติ ทั้
งแก๊ส และ น้ำมันครับ
mike j bo is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม