ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 03-09-2012, 15:25   #4
trolley
ClubJZ Web Register

Car Brand: dsg
Engine Type: dfgdfg
คะแนน: 0 trolley is on a distinguished road
รูป 3 อันนี้เป็น max ติดมากับรถครับ ขนาด 17 นิ้ว ส่วนลมยางเห็นพี่ๆ เค้าใช้ไนโตรเจนกัน ก็เลยลองไปเติมดูครับ เดี๋ยวนี้ถูกดี 4 ล้อ 100 บาทครับ ครั้งแรก ครั้งต่อไปเติมฟรีครับ แต่ยางมันใหญ่ไปหน่อยอะ 225/65/R17 แต่อยากได้ 225/50/R17 อะครับ มีใครต้องการแลกบอกด้วยนะครับ อิอิ

รูป 4มาดูภายในกับบ้างนะครับ
ก็ไม่มีอะไรมากครับ ก็จะมีพวงมาลัย momo แท้ ทำสำหรับใช้เป็นชุดแต่งของ Mitsubishi โดยเฉพาะครับ สังเกตุตราของ Sac Longchamp มิซู ที่พวงมาลัยครับ
ส่วนที่เห็นหน้าปัทม์กลมๆเล็กนั่น เป็นเกจ์วัดบูสชอง AutoMeter ครับผม
ทั้ง 2 ชิ้นนี้ก็ติดรถมาครับ

รูป 5 ก็เป็นชุดเครื่องเสียงชุดเล็กฟังสบายๆ ครับ ก็มี
1.เครื่องเล่น DVD,VCD,MP3,CD ของ JVC ครับ
2.TV ของ PMP พร้อมจูนเนอร์ในตัวครับ
3.ลำโพงคู่หน้าเป็นของ Sac Longchamp Pliage ครับ กลาง แหลมแยกชิ้น
5.ตู้sub 10" (มีแต่ตู้ sub นะ ส่วนลำโพงเจ้าของเดิมเค้าถอดไปละ อิอิ)
ที่ว่ามานี้ก็ติดรถมาอีกเช่นกันครับผม
trolley is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม