ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 08-12-2016, 16:12   #1
Paisarnw
Junior Member

Car Brand: BMW E36
Engine Type: 1JZ GE
คะแนน: 0 Paisarnw is on a distinguished road
รบกวนสอบถาม ค่าตัวต้านทาน R362 ของ M-rel ในกล่อง1jz Ge ใช้ค่าเท่าไหร่ครับ

รถผมบางครั้งเครื่องมันเร่งเองสองพันกว่ารอบ แอร์ก็ไม่ทำงาน ดับเครื่องไว้สักพัก ติดเครื่องใหม่ก็ปกติ พอแกะดูในกล่อง เจอตัวต้านทานตัวนี้สีแปลกๆ (ออกสีน้ำตาล) เลยจะเปลี่ยนแต่ไม่รู้ค่าเท่าไหร่ดูแถบสีไม่เห็นแล้ว ถ้าใครทราบรบกวนช่วยตอบหน่อยนะครับ
Paisarnw is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม