ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 04-10-2008, 12:07   #76
zain_72
ClubJZ Staff Member

รูปส่วนตัว zain_72

Car Brand: mazda b2200 magmun
Engine Type: 1j-gte + GasLamda
คะแนน: 0 zain_72 is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง zain_72
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zaji อ่านกระทู้
ถามนิดนึงครับเฟืองท้ายคราวนี่แพงไหมครับละถ้าเปลี่ย นมันจะส่งผลในเรื่องการบรรทุกเช่นการรับน้ำหนักไหมคั บ และไฟเตอร์เบรคเดิมๆเอาอยุ่ไหมถ้าข้างหลังปล่อยดรัมเ ดิม เบรคหน้าเพิ่มหม้อลม+ผ้าเบรคดีๆสักชุด
ราคา ตอนนี้ ไม่รู้เลยอะคับ พี่ ต้อง เดิน ดู ตามเชียง กง อะ คับ

เรื่อง เบรค เดิม อยู่ ไหม ต้อง ถาม ก่อน อะคับ ว่า รถ พี่ ใช้ ทำ อาราย ทำ ความเร็ว หรือบรรทุก

แต่ ผม ใช้ เดิมๆ ทั้งหมดเลย คับ ยัง เอา อยู่ ของ ผม แม๊ก นั่ม เมื่อ 20 ปี ที่แล้วอะ คับ พี่

ผมว่า เบรค ไฟเตอร์ ใหม่กว่า ใหญ่ หว่า ได้ ผ้า เบรค ดีๆ ซัก ชุด เอา อยู่ แน่ ลองใช้ ผ้า เบรค เบนดิ๊ก รุ่น แม๊ดเทน คิ้ง อะ คร๊าบบบ พิม ม่ายค่อย ถูก ถ้า จะ เอา เบรคดิ๊ส ยกทั้ง เพลา เซ๊ด ดิ๊ก มาเลยก็ได้ คับ เบรค หน้า ใช้ ชอง r32 หรือ 33 ก็ได้ คับ หา ผ้า เปลี่ยนง่าย หน่อย แล้ว แต่ ตามชอบ เลยคับ ....
zain_72 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม