ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 02-11-2011, 12:44   #206
peem yuenpairoj
ClubJZ Full Member 2555

Car Brand: Benz w124, B8
Engine Type: เปลี่ยน สี silver
คะแนน: 15 peem yuenpairoj is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน AIM ถึง peem yuenpairoj
ท่วมเเค่ เอว เองเหรอ ครับ ...บ้านพี่สาว ใกล้กับ วัด ..
ละหาร มิดหัว เลย

เลยเอาเรือ ไปให้ เขาใช้ เเถวนั้น มีคนเเก่ ไม่ยอม อพยพออก ก็ช่วยๆ กันไปก่อน ตามกำลัง ช่วยได้

ผมเอาspeed boat ของเจ้านายผม เเกให้มา + ใส่เครื่อง หางยาว อ่ะครับ ลองขับเองเลย ก็พอได้ บังคับยากใช้ได้

บ้านกล้วย ผมเดิน ผ่าน วันที่ 18 -19 อุ้ม ไอ้ตัวเล็ก 4 ขวบ เดินลุย จากเเยก ไทรน้อย มา บางใหญ่ ตอน 1ทุ่ม - 2 ทุ่ม อ่ะ ได้รถ ร่วม กตย.ช่วย ไม่งั้น ตายเเน่ๆ ยุงเพียบเลย

ตอนนี้ ok เเล้ว

ขอบคุณครับ
peem yuenpairoj is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to peem yuenpairoj For This Useful Post:
gooooooooo (02-11-2011)