ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 16-07-2011, 21:25   #18
tfr_jz
Senior Member

รูปส่วนตัว tfr_jz

Car Brand: TT141
Engine Type: 1jz-gte a/t
คะแนน: 17 tfr_jz is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง tfr_jz ส่งข้อความผ่าน Yahoo ถึง tfr_jz Send a message via Skype™ to tfr_jz
ยังมีอีกคนนะครับ
ชื่ออั้น ขับ bmwe36 สีเขียว วาง 1JBO
เคยคุยกัน ตอนที่ไปเดินท่ออินเตอรร้าน
อ้ายขวัญครับ

ถ้ามีเวลาตรงกัน เราหน้าจะรวมกัน
ที่ไหนสักที่ แรกๆสัก 3 - 5 คันก่อน
ส่วนสมาชิกท่านอื่นๆ ที่ยังไม่กล้าออกมา
ถ้าเห็นรูปที่เราลง ผมว่าเดียวก็ออกมาเองครับ
ตอนแรกอาจจะอายๆ หน่อย แต่ไม่ต้องอาย
นะครับ เครื่องผมยังเดิมๆ ไม่เห็นอายเลย
เรียนเชิญนะครับ
ทั้ง JBO และ ไม่โบ เรียนเชิญนะครับ
อันดับแรก ขอให้เข้ากระทู้มาก่อน
สถานที่ และวัน เวลา ว่ากันอีกที
( ขอออกตัวก่อนนะครับ ที่ผมออกกระทู้แบบนี้
ผมไม่ทราบจริงๆ นะครับ ว่าใครเป็นประท่าน
ที่เชียงใหม่ แต่ที่ผมดูกระทู้ขอเชียงใหม่ที่ผ่านมา
ก็ยังไม่เห็นมีใครออกตัวสักคน แต่ถ้าเชียงใหม่
มีประทานอยู่แล้ว ผมก็ขออภัยด้วย
ส่วนตัวผมขอเป้นฝ่ายประชาสัมพันธ์
ของเชียงใหม่ เลยละกัน
(555ไม่มีใครตั้งกูตั้งเองเลย)
tfr_jz is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following 3 Users Say Thank You to tfr_jz For This Useful Post:
membervip (27-02-2012), minuszero (09-08-2011), printset (26-08-2016)