ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 12-11-2012, 18:42   #13
etokana1
Junior Member

Car Brand: BMW,Mighty-X
Engine Type: 1jz-gte(E8),1jz-gte(E8)
คะแนน: 0 etokana1 is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ borancar อ่านกระทู้
ยินดีครับ เบอร์โทร.อยู่ข้างๆ
วันนี้ไปทำมาแล้ว ตั้งแต่เช้า เปิดฝาคอบวาวทำความสะอาด เปลี่ยนซีลฝาคอบวาว เปลี่ยนหัวเทียนใหม่เลยเป็นอินลิเนียม

รองหัวฉีดขึ้นแล้ว

นั่งจูนๆๆ ตลายรอบไม่หาย แต่2รอบล่าสุดเหมือนจะดี แต่เดี๋ยวพรุ่งนี้เช้าลองอีกที

เห้อ - -"

ปล.พี่เคคับ ผมเองที่เจอกันที่อู่พี่โก้อะคับ ผมว่าน่าจะเป็นปัญหาตรงหัวฉีดแก๊สมันร้อนเกินเนี่ยแห ละคับ คงต้องหาทางทำไม่ให้หัวฉีดมันร้อนเกิน
etokana1 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม