ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 07-11-2012, 18:40   #4
etokana1
Junior Member

Car Brand: BMW,Mighty-X
Engine Type: 1jz-gte(E8),1jz-gte(E8)
คะแนน: 0 etokana1 is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ joe-civil@jz อ่านกระทู้

หัวฉีดของยี่ห้ออะไรครับ กล่องคุมของหัวฉีดด้วยนะ หัวเทียนได้เปลี่ยนหรือป่าวครับตอนทำแก๊สอะ อีกข้อนะครับ กล่องอีซียู เดิมเคยไปยุ่งกะมันบ้างไหมครับ
ชุดแก๊สเป็นของ ag หมดเลยคับ หัวเทียนไม่ได้เปลี่ยนเพราะช่างถอดมาดูบอกว่ายังดี ใช้ได้ กล่อง ecu เดิมๆเลยคับ ไม่เคยทำอะไรเลย
etokana1 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม