ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 26-09-2008, 08:36   #77
คนเดิม
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว คนเดิม

Car Brand: nO cAr
Engine Type: nO Engine
คะแนน: 17 คนเดิม is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง คนเดิม
Smile

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ shimanote อ่านกระทู้
รถพี่ตี๋เติมแก๊สโซฮอล 95 ใช่ป่าวครับ
แล้วมีปัญหาอะไรหรือป่าวครับ
จะได้ไม่ต้องไปติดแก๊ส

ผมก็อยู่ชลบุรีเหมือนกันครับ
ว่างๆ จะเอารถไปให้ลองนะครับ
วันนั้นลองเติมแก๊สโซฮอลล์ 95 ไป ห้าร้อยบาทครับ แล้วลองวิ่งเทสดู อัดดู
ปกติทุกอย่าง ไม่มีสะดุด แต่บู๊ส ตกไปนิดนึงครับ แต่ก็ไม่ต่างมากจนมองเห็น
สรุปว่าใช้ได้ครับ แต่ช่างแนะนำว่า ปั๊มติ๊กมันจะเสียบ่อยครับ ต้องลองเสี่ยงดู
ผมก็เติม ปน ๆ ไปกับ เก้าหนึ่งบ้างแหละครับ ตามแต่ในกระเป๋าจะมีต้งค์เท่าไหร่
ว่าง ๆ มาแวะเยี่ยมกันได้ครับ โทรหากันได้ครับ ผมขับรถป้วนเปี้ยนไปมา เขตนี้แหละครับ
พัทยา ศรีราชา ชลบุรี ระยอง
คนเดิม is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม