ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 02-08-2020, 18:22   #1
gentlemanxl
ClubJZ Web Register

Car Brand: BMW
Engine Type: 3UZ
คะแนน: 0 gentlemanxl is on a distinguished road
มองรถไว้ 3-4 รุ่นอยากได้มาวาง Uz ให้ใช้ระบบไฟได้ครบๆ ขอคำชี้แนะด้วยครับ

สวัสดีครับ สมาชิกใหม่ครับ
ตอนนี้ดูรถไว้คือ BMW E38 E46, W220 และ Volvo XC90 ครับ คือจะหาบอดี้รถพวกนี้มาเพื่อลง 3UZ โดยเฉพาะเลย หลักๆที่ผมต้องการคือให้สามารถใช้ ระบบเดิมของรถเหมือนเดิม พวก Traction control, ABS, Cruise control และระบบล๊อคประตูออโต้พวกนี้
ไม่ทราบว่าในบอดี้ที่ผมดูไว้ตัวไหนน่าสนใจที่สุดและจ บง่ายที่สุดครับ ไม่ได้เอาไว้เป็นรถใช้ประจำนะครับ เป็นรถที่ผมอยากมีไว้ขับขำๆกินลมครับ
มีงบอยู่ 4-5แสน จริงๆอยากให้อยู่ราวๆ สามแสนกลางๆ รวมไล่เก็บช่วงล่างใหม่หมดด้วย ขอบคุณครับ
gentlemanxl is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม