ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 21-01-2010, 11:57   #1
nonamex
Users Awaiting Email Confirmation

Car Brand: A 31
Engine Type: 1 jz gte
คะแนน: 0 nonamex is on a distinguished road
*****อยากทราบวิธีการเปลี่ยนน้ำในหม้อน้ำหน่อยครับ** ***

ผมอยากรบกวนถามวิธีการเปลี่ยนน้ำในหม้อน้ำหน่อยครับ
ผมใช้ A31เครื่อง 1 j bo auto ครับ ใช้มา ปีกว่า ๆ แล้ว
ยังไม่เคยเปลี่ยนน้ำในหม้อน้ำเลยครับ...น้ำที่ใช้ใส่ หม้อน้ำควรเป็นน้ำอะไรครับ (น้ำประปา หรือน้ำกลั่น หรือน้ำอะไรก็ได้ครับ)
ขอบคุณมากครับ
nonamex is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to nonamex For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)