ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 30-06-2008, 09:12   #6
Jack`J`bo
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว Jack`J`bo

Car Brand: รถยนต์ขับไล่
Engine Type: เครื่องอะไร ก็งั้น มันอยู่ที่ใจ มากกว่า
คะแนน: 17 Jack`J`bo is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง Jack`J`bo
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pomsena อ่านกระทู้
ไปเปลี่ยนมาแล้ว สำหรับเฟืองท้ายตามที่ท่านแจ็คบอก ที่ รวมช่างเชียงกง แปดริ้ว หมดไป 3000 กับ เฟืองท้ายไทเกอร์ 8/39 เท่ากับ 4.825 ครับ เอามาเผื่อไส่ล้อโต ๆ ได้ ตอนนี้ออกตัวกระชากดี 1-140 ไวขึ้นกว่าเดิม ปลายไหลได้แต่ช้าครับ
สรุปว่าออกตัวดีขึ้นเยอะ เหมาะใช้กับชีวิตประจำวัน

เอารถไปยกขึ้น 2 นิ้ว ไส่ล้อ 225/70/15 แม็กเดิม พ่นแดงที่ฝาครอบดิสกับครัม รถสวยขึ้นเยอะเลย
ดูใหญ่ ดุดี รอกระจังหน้า PRADO กับ สปอร์ตไลท์ อยู่ครับ
เย็นนี้ไปไส่พักปลายไส้เยื้อง อีก 1 ใบ

โหวววววว4.8 อารายจะขนาดนั้นครับ พี่ป๋อม จะบรรทุกขนุนแข่งกับผมเหรอ
Jack`J`bo is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม