ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 18-10-2008, 08:34   #55
m&m
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว m&m

คะแนน: 17 m&m is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NICKK อ่านกระทู้
เครื่อง2 เจ โบ นะครับ เทอร์โบเดี่ยวบูสเดิมๆ ท่ออากาศจากอินเตอร์มาที่ลิ้นปีกผีเสื้อ3นิ้ว หลังจากไปติดแก๊สมาก็ลองถอดmixer มาดู ปรากฎว่า รูที่ให้อากาศเข้าเครื่องเหลือประมาณ1นิ้วเอง แบบนี้เวลาอยากซิ่งปรับเป็นน้ำมัน มันก็คงไม่แรงแล้วใช่ไหมครับ เพราะดูท่าทางมันน่าจะอั้นมากๆเลย ขอความเห็นเพื่อนๆหน่อยครับ
ขอเบอร์ติดต่อได้เปล่าผมอยากโทรขอคำเเนะนำด้วย pm มาก็ได้ครับ
m&m is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม