ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 05-10-2010, 17:02   #319
kazuya
ClubJZ Old Full Member

Car Brand: BMW 318 i
Engine Type: 1JZ GE VVT-i
คะแนน: 17 kazuya is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง kazuya
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Nai jz อ่านกระทู้
ขอบคุณ พี่ kazuya มากนะครับ
ผมคนที่โทรไปสอบถามพี่เมื่อ6โมงเย็นอ่ะครับ ผมจะลองไล่เช็คตามที่พี่บอกดูครับ ขอบคุณอีกทีครับ
ช่วงนี้งานยุ่งเลยไม่ค่อยได้เข้ามาตอบ กำลังขับรถไปพัทยา ลองไปเช็คดูตามที่ได้คุยกันไว้ครับ ได้ผลยังงัยก็มารายงานเพื่อให้สมาชิกท่านอื่นได้ทราบ เป็นแนวทางแก้ไขต่อไปครับ
kazuya is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม