ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 29-08-2013, 13:44   #4
a.pharmacy
ClubJZ Web Register

Car Brand: IZuuz
Engine Type: 3000
คะแนน: 0 a.pharmacy is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ borancar อ่านกระทู้
1.เครื่องเดิมตอนนี้ราคาดีครับ พวกตูดดำชอบเล่นกันน่าจะไม่ต่ำกว่า 50,000 แน่
2.เน้นซิ่ง วิ่งมันก็เจโบ+แก๊สหัวฉีด ถ้าเรื่อยๆเน้นทั่วไปก็ 2JZ-ge vvti+แก็สหัวฉีดครับ งานนี้เทิร์นเครื่องแล้วน่าจะเหลือประมาณ เกือบ 20,000 บาท(กรณีเทิร์นกับเจโบนะถ้า2Jvv ก็จะเหลือมากกว่านี้)เอามาเป็นค่าวาง ส่วนชุดแก๊สฉีดก็ประมาณ 30,000 ครับ สนใจเบอร์ผมอยู่ข้างๆ ปรึกษาได้ เห็นว่าอยู่หระรีเหมือนกัน
ขอบคุณทุกท่านคับ ช่วยแนะนำเกียร์หน่อยคับระหว่างเกียร์ธรรมดากับออโต้ คับ
a.pharmacy is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม