ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 26-09-2013, 23:08   #3
panpravong
Senior Member

รูปส่วนตัว panpravong

คะแนน: 18 panpravong is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ samasun_007 อ่านกระทู้
ถ้าดังก๊อกๆตอนเร่งเครื่องหรือมีโหลดก็ลูกรอกตัวดันส ายพานครับถ้าเอี๊ยดๆล่ะสายพายแน่แต่ถ้าดังวี๊ดๆฝืดๆแ ค่ลูกปืนลูกรอกจะแตกแล้วครับ
ถ้าดังก๊อกๆตอนเร่งเครื่องหรือมีโหลดก็ลูกรอกตัวดันส ายพาน

ถ้าเป็นกรณีนี้จะเปลี่ยนเฉพาะลูกลอกไอ้ตัวกลมๆได้มั้ ยครับ หรือต้องเปลี่ยนทั้งอันเลยครับ(ทั้งขามันด้วยอะคับ)
panpravong is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม