ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 30-09-2008, 20:21   #264
Wattajak
Member

คะแนน: 16 Wattajak is on a distinguished road
Smile

อ้อ ใครเปลี่ยนเครื่องเจมาแล้ว รู้สึกว่าหน้ารถสูงขึ้นกันบ้างไหมครับ
รถผมตอนแรก ๆ สงสัยว่าทำไมไฟหน้ามันไม่สว่างเหมือนเครื่องเดิม สงสัยว่าเป็นที่ระบบไฟ
แต่ได้ลองปรับระดับไฟใหม่ให้ต่ำลง ก็พบว่าดีขึ้นครับ
ก็อยากถามเพื่อน ๆ ที่ dmax ว่าเจอปัญหานี้กันบ้างไหมครับ

แล้วผมอยากจะยกท้ายให้สูงขึ้นจะทำอย่างไรดีครับ ใส่แหนบเสริมของสามมิตรจะสูงขึ้นไหมครับ
Wattajak is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม