ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 22-01-2013, 19:27   #236
BigMbJz
Member

รูปส่วนตัว BigMbJz

Car Brand: Benz w124
Engine Type: 1Jz gte Lpg
คะแนน: 12 BigMbJz is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ peem yuenpairoj อ่านกระทู้
สวัสดีครับ khun JzBig,

ยินดีต้อนรับครับผม ...ใด้มาไงครับคันนี้รถแรง. แอร์เย็น เพลงเพราะ เบาะนิ่ม ...เอาออกมาแบ่งกันชมเผื่อผมจะลอกการบ้านอ่ะ

ของ ผมกำลังทำสี เปลี่ยนอะไหล่จุกจิกด้วยเลยเอาทารที่จำเป็นก่อน งบจำกัดอ่ะคับ...รออั่งเปาตั่วตั่วไก๊

ก่อนนี้ผมอยู่จรัญฯ35 ครับ, ตอนนี้ออกมากินลมชมวิวบางบัวทองได้โอโซนสดชื่นแต่ไกล หน่อย

คันนี้ทำอะไรไปบ้างมาแชร์กัน แนะนำกันได้สะบายๆ ครับตรงนี้คุยได้ทุกอย่าง ..อยากไปมีททิ่งเหมือนคุณTao แต่ไม่มีสวีฟอ่ะ ฮาาา า

ได้มาจากเว็บซื้อขายรถและครับ ทีแรกอยากได้แค่วางเจโบ บอดี้อะไรก็ยอม เจอบอดี้นี้หลงเลยมันใช่
รถเดิมๆครับผม เจโบเดิมๆ ออโต้ เครื่องเสียงนิดหน่อย ล้อพอประมาณ สีมีต้องเก็บ แต่ไม่เก็บเพราะไม่มีตังแล้ว ผมซื้อรถคันนี้มาเหลือตังใน บัญชี 64 บาท รถคันแรกเลยที่ผมซื้อเอง ภูมิใจกับมันมาก
ได้มาวันแรก ปัดน้ำฝนไม่เป็น ปรับกระจกข้างไม่เป็น
เปิดซันลูปไม่เป็น หาที่ปรับเบาะไม่เจอ(อันนี้เจอเร็ว) ผมขอถามน้าๆเลยและกันนะครับว่า ยางตามขอบประตู ราคาประมาณเท่าไหร่หรอครับสี่บานเลยมันกรอบแล้ว

แล้วเรื่องมีทติ้ง เราก็ไปในนาม MBZ จัดมีทเล็กๆประหยัดเพราะผมจน

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BigMbJz : 22-01-2013 เมื่อ 20:20.
BigMbJz is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to BigMbJz For This Useful Post:
somtao (23-01-2013)