ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 15-10-2010, 10:28   #36
Chili
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว Chili

คะแนน: 18 Chili is on a distinguished road
ขออนุญาตนิดนึงครับ

ผมว่าให้กระทู้นี้จบเท่านี้ดีกว่าไหมครับ แล้วถ้าท่านใดอยากติดตามสถานณ์การอย่างไกล้ชิดติดขอบ จอ ก็เข้าไปตามอ่านในแก๊สไทยน่าจะดีกว่าไหม?

ส่วนเรื่องประเด็นต่างๆที่คุณtee25 สงสัย ผมได้โทรคุยและสอบถามกับทางอู่ ซึ่งคำตอบคำอธิบายต่างๆที่ผมได้รับมันไม่ค่อยจะตรงกั บสิ่งที่คุณtee25 ได้แจ้งไว้ซักเท่าไหร่ ซึ่งผมเองก็ไม่เลือกที่จะเชื่อใดฝ่ายใดฝ่ายหนึ่ง เพียงแค่รับฟังไว้เป็นข้อมูล ถ้าคุณtee25 อยากรู้ว่าทางอู่อธิบายกับผมไว้ว่าอย่างไร โทรคุยกับผมได้โดยตรงครับ เดี๋ยวผมpm เบอร์ไปให้ครับ
Chili is offline  
The Following User Says Thank You to Chili For This Useful Post:
tee25 (15-10-2010)