ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 13-10-2010, 19:25   #21
tee25
Senior Member

คะแนน: 0 tee25 is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Chili อ่านกระทู้
1.พี่เขายังไม่ว่างครับ หรืออาจจะไม่อยากเข้ามาเพราะตัวเขาเองก็ไม่ได้เป็นสม าชิกคลับเจแซด
2.-
3.ร้านที่ผมติด เพื่อนๆสมาชิกในคลับก็ติดกันหลายคัน ก็ไม่ถอดครับ รถผมเองก็ไม่ได้ถอดมาเจาะก็วิ่งมาจนทุกวันนี้ไม่เห็น มีปัญหาอะไร
4.เรื่องท่อน้ำก็มองได้หลายกรณี
- อาจจะเป็นท่อน้ำจริง ซึ่งผมว่าก็เป็นไปได้ เดี๋ยวรอให้พี่เขามาตอบดีกว่าคับ
- ร้านที่คุณtee25 ไปแก้บอกว่าเป็นท่อน้ำ เลยจัดการเปลี่ยนให้เสร็จสับ คิดเงินเรียบร้อย ทั้งๆที่อาจจะเป็นท่อแก๊สแต่บอกว่าเป็นท่อน้ำก็เป็นไ ด้

เข้าใจความรู้สึกคับ ผมเพียงแค่อยากให้มีโอกาสได้ฟังอีกฝ่ายหนึ่งบ้าง เพราะทั้งหมดเท่าที่อ่านมาเป็นเพียงคุณtee25ฝ่ายเดีย วที่ให้ข้อมูล ข้อความที่ผมโพสลงไปก็มาจากการที่ได้คุยกับคุณยุทธทา งโทรศัพท์เท่านั้น ซึ่งเมื่อคุณยุทธได้ออกมาตอบเมื่อไหร่ผมก็คงจะไม่เข้ ามาโพสอีกแล้วคับ

1. ผมจะรอ
3. แต่เค้าโฆษณาว่าถอดทุกคัน ก่อนจะมาติดผมมีถามว่าถอดไอดีมาเจาะมั๊ย คำตอบถอดทุกคันที่ติด แต่ว่าถอดก็ดีกว่าไม่ถอดไม่ช่ายหรอครับ
4.ผมไปแก้ที่นี่มาอ่ะครับ ไม่คิดเงินผม

http://www.thaiacclub.com/b5/xxx-2j-ge-vvti-xxx/

ที่นี่เค้าไม่คิดเงินผมเลย แต่ผมมีจ่ายน้ำโค๊ก 5 ถุง ซื้อเบียร์ให้ช่าง3คนที่ช่วยกันแก้รถผม ทั้งหมด 4 ขวด และให้ทิปช่างเอง
ผมซื้้อเพราะเห็นช่างพยายามแก้ไขให้ผมอย่างเต็มที่ โดยไม่เกี่ยงว่าผมไปติดที่อื่นมาก

ปล.ที่ผมจ่าย ผมเต็มใจจ่ายและจ่ายด้วยความเต็มใจ จ่ายเพราะเห้นสิ่งดีๆที่ช่างทำงานให้ผม

ทุกครั้งถ้าผมไปทำรถทุกที่เกิน 1 ชั่วโมง ช่างเหงื่อออก อย่างน้อยผมก็ไปซื้อโค๊กมาให้ช่างแน่นอน

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tee25 : 13-10-2010 เมื่อ 19:31.
tee25 is offline  
The Following User Says Thank You to tee25 For This Useful Post:
Chili (13-10-2010)