ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 29-12-2013, 09:38   #15
nik0078
Senior Member

Car Brand: BMW e36
Engine Type: 1J GTE vvti
คะแนน: 11 nik0078 is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ volvoman อ่านกระทู้
clubjz ช่วยได้เยอะครับ สมัยก่อนผมก็ได้ที่นี่แหละครับทำให้รู้จักคุณหนุ่ม โคราช สุดยอดประจำภาคอีสาน ....รู้จักแก ซ่อมกับแก ใช้เจมีความสุขขึ้นเยอะในราคาสุดมิตรภาพ เสียงอย่างเดียวคิวยาวอะสิ
ขอบคุณอีกที่ครับ เพราะสถานที่เราอยู่ช่างเขาไม่เป็นไม่รู้จะทำอย่างไร อีกอย่างที่ผมตั้งคำถามไม่ได้อยากรู้เอาไปเถี่ยงกับช ่างแค่อยากรู้เป็นแนวทางในการซ่อมหรือดูอาการของรถ ส่วนมากคนเล่นด้วยกันจะให้ความรู้ได้ดี เพราะเคยเจอเคยเจ็บมาเหมือนกันครับ ส่วนตัวพึ่งได้มาคงเจอปัญหาอีกเยอะเลยไม่ได้คิดอะไรท ำๆๆไปครับ เอาให้มันหายอยากครับเกิดมาทั้งที่ครับ ต้องลอง เจ ซักครั้ง
nik0078 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to nik0078 For This Useful Post:
Jamisquatar (10-01-2014)