ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 02-09-2008, 12:24   #7
NungS
Member

Car Brand: Cameo
Engine Type: 1UZ-FE + 4Ways Tosaki Racing
คะแนน: 0 NungS is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ต๋องe34-jz-ge อ่านกระทู้
ใช้ครับ เปลื่ยนสลับกันใช้บ้างครับ ผมดดนมาแล้ว ใช้แก็สอย่างเดียว พอมาขับน้ำมัน เครื่องสะดุดครับ ลองดูครับ
อาการเดียวกันเลยครับ หลังจากใช้แก๊สอย่างเดียวมา 2 เดือนกว่าๆ

หลังจากถอดแบต เพื่อรีเซ็ตกล่อง แล้วสตาร์ทน้ำมันทุกเช้า

ตอนนี้ผ่านมา 3 เดือนแล้ว ปกติทุกอย่างครับ
NungS is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม