ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 21-04-2014, 00:10   #6
wasabixe
ClubJZ Web Register

Car Brand: Holden Calais VN
Engine Type: 1JZ GE VVTI
คะแนน: 0 wasabixe is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mr.Bjz อ่านกระทู้
เบอร์นี้ถ้า sp1 ไม่มี vvt-i จะไม่ทำงานครับ
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เค_คลองสาม อ่านกระทู้

เบอร์นี้ต้องอาศัยกล่องแปลง sp2>sp1ครับ ตามที่ จารย์บอกครับ ไม่มี vvtiไม่ทำงานครับ
แย่แล้ว ถึงว่าทำไมกินน้ำมันดุจัง แล้วกล่องแปลงนี่ราคาแพงไหมครับ สอบถามอาจารย์และพี่ๆทีครับ โหวววถึงว่าใช้มากินน้ำมันสุดๆ
ขอบคุณสำหรับคำตอบมากๆเลยครับผม ต้องรีบหากล่องแปลงโดยด่วนแล้ว T^T
wasabixe is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to wasabixe For This Useful Post:
SatitpongJ (21-04-2014)