ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 29-08-2008, 21:02   #6
aoh_sriracha
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว aoh_sriracha

คะแนน: 17 aoh_sriracha is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ชายต้น อ่านกระทู้
ผมเริ่ม 28มิลครับ และจบที่ 28มิล ครับ
ของผม ตอนนี้ใช้ 28 กำลัง จะขยับเป็น30
เลยอยากถามว่า ไม่ ถึงเริ่ง 28 จบ 28 เคยลอง30 แล้วหลอ ครับ เป็นไงบ้าง
รถ ยังไม่ว่าง เลยยังไม่ได้ทำสักที
กำลัง คิดจะทำอยู่ ครับ
ขอคำชี้แน๊ะ ด้วย ครับ
ปกติ เท้าหนักนิส หน่อย (แบบ ว่า เพื่อนๆในกลุ่มมีแต่โบเดี่ยวอะ)
ตามเค้าไม่ทัน เลย ว่าจะขยับมิคดูครับ
เพราะ ตอนนี้อญุ่ ที่ 1.5 บาท ถึง 1.8 ว่าจะขยับสัก 2 บาท
หรือท่านได ก็ได้ที่ ลองแล้ว ดีไม่ดีไงขอคำชี้แนะด้วยครับ
(ตอบมาเป็นข้อ ความก็ได้ครับ
aoh_sriracha is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม