ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 12-06-2010, 00:30   #40
ChooJz
Junior Member

รูปส่วนตัว ChooJz

Car Brand: car
Engine Type: 1jz-gte
คะแนน: 0 ChooJz is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Isuzuman อ่านกระทู้
ผมใช้อีซซุมังกร TFR

ข้างหน้าผมเอาไปให้โรงกลึงกลึงให้เป้นดุมเดียวกันกะเ ซฟิโร่ 5/114.3 ค่าทำข้างละ 500

ข้างหลังก้อถ้าเปลี่ยนเพลามันก้อมีรุยึดคาลิปเปอร์มา ให้ครับ ถ้าไม่มีผมก้อเชื่อมเอาใหม่ครับสร้างขามัน
รบกวนหน่อยพี่ รถผมเป็น TFR โฟวีล จะต้องทำไงกับดุมหน้า คือรถของผม วางเจโบ เอาเพลาหน้าออกแล้ว
แปลงยากไหมพี่ ว่าจะซื้อมาใส่อยู่คับ
ChooJz is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม