ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 29-09-2008, 23:28   #11
EAK MIGHTY 1JZ GE
Junior Member

รูปส่วนตัว EAK MIGHTY 1JZ GE

คะแนน: 0 EAK MIGHTY 1JZ GE is on a distinguished road
ขอบคุณครับคุณ Cpservice เดี๋ยวเสาร์นี้จะลองดู ว่าแต่ว่าความจริงรถผมมีอีกอาการนะครับคือ
แอร์หอน มันจะหอนตอนแอร์ทำงานเวลาเราเร่งเครื่องรอบสูงจะดังน ่าเกลียดมากเลย เคยให้ช่างดู
ช่างบอกว่าต้องเปลี่ยนคอมพ์ไม่รู้จริงป่ะ
ผมอยากรู้ว่าจริงๆแล้วมันน่าจะเป็นที่อะไร และพอแก้ได้ไหมคับ
EAK MIGHTY 1JZ GE is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to EAK MIGHTY 1JZ GE For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)