ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 11-10-2014, 21:33   #4
pooturbo
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว pooturbo

คะแนน: 18 pooturbo is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง pooturbo
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nukenook อ่านกระทู้
หม้อน้ำยังใหม่ครับ เปลี่ยนได้ไม่นาน

แล้วพัดลม volvo ล่ะครับ เห็นพูดถึงกันเยอะ

พัดลม volvo ก็ดีครับ
ลมแรงดี ถ้าพื้นที่พอก็ใส่เลยครับ (แต่คิดว่าน่าจะพอ เพราะถอดฟรีปั๊มออก)

ส่วนการวัดความร้อนที่ท่อน้ำบน ความร้อนจะค่อนข้างสูงมาก เพราะว่าน้ำเพิ่งออกจากเครื่องมา จากอุณหภูมิที่แจ้งมาผมว่าปกติดีนะครับ

ถ้าเปลี่ยนเป็นพัดลมไฟฟ้าแล้วผมว่าน่าจะจบปัญหาทุกอย ่าง (อินเตอร์ไว้ค่อยทำทีหลังก็ได้ครับ จะได้เห็นความแตกต่าง)
pooturbo is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following 2 Users Say Thank You to pooturbo For This Useful Post:
SatitpongJ (14-10-2014), ชบาแดง (16-10-2014)