ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 04-07-2008, 18:09   #31
mikki
ClubJZ Full Member 2557

รูปส่วนตัว mikki

Car Brand: ISUZU CAMEO
Engine Type: 1JZ GTE A/T
คะแนน: 17 mikki is on a distinguished road
Send a message via Skype™ to mikki
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pattapong อ่านกระทู้
เมือไร จะมาจัด แถว อยุธยาบ้างนะคร๊าฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ

วิ่งจากยุดยามาไม่ไกลคับ ตัวเมืองปทุมเอง อิอิ

ถ้ามาได้โพสไว้น่ะคับ

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SUNCHAINC อ่านกระทู้
อย่าลืม แจ้ง วันเวลา สถานที่นะครับ จาได้เตรียมตัวกานได้ แต่เนิ่นๆ
จะได้ไม่ ติดขัด นะครับ น้อง มิก
http://www.clubjz.net/showthread.php?t=18387

ผมชี้แจงไว้อีกกระทู้แร้วครับ ผมขอคัดลอกมาเลยน่ะค๊าบ^^

มี2รอบครับ

รอบแรกที่ ถึงพริกถึงขิง (น่าจะจัดที่สาขาสะพานปทุม-รังสิต) วันเวลายังไม่แน่ อิอิ ประมาณวันที่ 18-19-20-25-26-27 (มันต้องมีซักวันแหละน่า^^ ) ประมาณนี้ วันเดียวน่ะคับ ม่ะชั้ยทุกวัน

รอบสองเป็นงานใหญ่ สถานที่-วัน-เวลา ยังไม่ทราบ ประมาณต้นเดือนสิงหาคม รอ
โหวต จากพี่ๆอยู่คร๊าบบบ

รอบ2นี้อยากให้พี่ๆทุกท่าน ร่วมแจม ความคิดเห็นกันครับ ว่าในเขต ปทุม-นน แถวไหนมีที่น่านั่งเล่นนั่งกินนั่งคุย แบบบรรยากาศดีๆมั่งครับ
เพราะว่า คุยกันอยู่ไม่กี่คนเลยไม่แน่ใจว่า จะเอาที่ไหนดี เพราะว่ารอบ2อยากให้เป็นการร่วม ที่ครบๆหน่อย

ยังไงขอความร่วมมือจากพี่ๆทุกท่านด้วยคร๊าบบบ

-=สมบัติพ่อ=-

Mic ky Mouse=มิกขี้เมา!!

ไอ้นู๋Teenโหด!!^^

สต๊าสยาก เบรคสะบัด คลัทช์เสีย เกียร์หลุด เครื่องสะดุด เพลาหัก สลักหาย
หัวเทียนบอด ยางแฟ่บ แหนบตาย ไฟไม่จ่าย ไดไม่ชาร์ท สตาร์ทพัง...

อีแก่ตัวแรง แด๊กกระจาย!!!

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mikki : 04-07-2008 เมื่อ 18:15.
mikki is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม