ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 02-02-2009, 12:19   #204
TAR@
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 TAR@ is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เอกjz อ่านกระทู้
เบากว่า2jครับ เคยเช็คที่เชียงกงรังสิต แต่จำไม่ได้ ว่าเบากว่าเท่าไร

ถ้าผมจำไม่ผิดนะครับเบากว่า 30 กิโลครับ

ประเดิมกระทู้เลยครับ อ่านมานาน วันนี้เป็นสมาชิกใหม่แล้วครับ ฝากตัวด้วยนะครับ

รถผม w123 วาง 1uz (น้ำมันอย่างเดียวครับ)
วางเครื่องพึ่งเสร็จก้อต่อด้วยทำสีและภายในเลยค รับ

เสร็จเมื่อไหร่จะนำมาให้ชมครับและรายงารการซดน้ ำมัน
TAR@ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม