ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 14-01-2014, 10:53   #13
volvoman
Senior Member

รูปส่วนตัว volvoman

คะแนน: 18 volvoman is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jordramintra อ่านกระทู้
1jz gte vvti etcs-i ผมกำลังวางตัวนี้อยู่ครับใกล้คลอดแล้ว ตัว etcs-i จะเป็นคันเร่งไฟฟ้าครับ เกียร์ขั้นบันไดนะของผมที่จับมา อิอิ ส่วน etcs ไม่ใช่คันเร่งไฟฟ้าครับ
คันเร่งไฟฟ้า ไม่แน่ใจว่าเดี๋ยวนี้ทำกันจบหรือยัง สักปีทีแล้วคุณหนุ่มโคราชบอกให้หาแบบไม่เอาคันเร่งไฟ ฟ้ามาจะดีกว่า...... วางเสร็จแล้ว มาแชร์กันบ้างนะครับ
volvoman is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to volvoman For This Useful Post:
somtao (14-01-2014)