หัวข้อ: club jz@sakonnakhon
ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 16-08-2009, 16:52   #3030
pon.sk
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว pon.sk

คะแนน: 16 pon.sk is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mr.tong AC EVOlll อ่านกระทู้
มะคืนไปงานวันเกิด ป๋าออด มาครับตอนขากลับงานเข้าครับ

โดยวัยรุ่น ปาขวดใส่ครับ แถวบ้านสูงเนินก่อนถึงดงมะไฟอะครับ

เด็กวันรุ่นอะครับ สุมหัวกันในศาลา มันวิ่งหูหลูบเลยครับ

มันคิดว่ามากัน สองคัน ที่จริง เรามากัน 7 คัน ปิดถนนไล่เลยครับ

ถนนสี่เลน โดนปิแล้วล้อมไว้เลยครับ แต่ไม่ทันหัวโหจกมัน

เผ่นไปก่อน แล้วประมาณ 6 คนเหลือแต่ กระเทย 2 คนนั่งอยู่

เราเดินเข้าไปถามว่าใครเป็น คนปาขวดใส่ กระเทยสองคน

แม่งเสียวตูดเลยครับ วิ่งหูหลูบ ข้ามคลองไปแล้วหันมาตะโกนบอกว่า

มันแล๊นเข่าไป่ทางในบ้านเบิดแล้วคะอ้าย หนูบ่ได่แก่งขวดดั๋ย

ไม่ให้มันกล้วได้งัย แต่ละคนทั้งไม้ทั้งมีด แต่อีกระเทย 2 คนนั้นะ

ผมว่ามันไม่กลัว มีดกะไม้เราหรอก มันคงกลัวปืน จุดสองห้อย

เรามากกว่า เพราะดูแต่ละคนเนี่ย หน้าหื่นลงไปเลยครับ

นี่เรื่องซีเรียสหรือตลกคับเสี่ย ผมว่ามันเป็นเรื่องตลกนะ จุดสองห้อย
pon.sk is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม