หัวข้อ: club jz@sakonnakhon
ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 16-08-2009, 10:12   #3029
mr.tong AC EVOlll
Senior Member

รูปส่วนตัว mr.tong AC EVOlll

Car Brand: Honda Accord DimondEye 93
Engine Type: 4G63T
คะแนน: 16 mr.tong AC EVOlll is on a distinguished road
มะคืนไปงานวันเกิด ป๋าออด มาครับตอนขากลับงานเข้าครับ

โดยวัยรุ่น ปาขวดใส่ครับ แถวบ้านสูงเนินก่อนถึงดงมะไฟอะครับ

เด็กวันรุ่นอะครับ สุมหัวกันในศาลา มันวิ่งหูหลูบเลยครับ

มันคิดว่ามากัน สองคัน ที่จริง เรามากัน 7 คัน ปิดถนนไล่เลยครับ

ถนนสี่เลน โดนปิแล้วล้อมไว้เลยครับ แต่ไม่ทันหัวโหจกมัน

เผ่นไปก่อน แล้วประมาณ 6 คนเหลือแต่ กระเทย 2 คนนั่งอยู่

เราเดินเข้าไปถามว่าใครเป็น คนปาขวดใส่ กระเทยสองคน

แม่งเสียวตูดเลยครับ วิ่งหูหลูบ ข้ามคลองไปแล้วหันมาตะโกนบอกว่า

มันแล๊นเข่าไป่ทางในบ้านเบิดแล้วคะอ้าย หนูบ่ได่แก่งขวดดั๋ย

ไม่ให้มันกล้วได้งัย แต่ละคนทั้งไม้ทั้งมีด แต่อีกระเทย 2 คนนั้นะ

ผมว่ามันไม่กลัว มีดกะไม้เราหรอก มันคงกลัวปืน จุดสองห้อย

เรามากกว่า เพราะดูแต่ละคนเนี่ย หน้าหื่นลงไปเลยครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mr.tong AC EVOlll : 16-08-2009 เมื่อ 10:16.
mr.tong AC EVOlll is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม