ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 11-11-2014, 20:47   #4
tongoon
Junior Member

Car Brand: Nissan
Engine Type: 1UZ-fe vvt-i
คะแนน: 0 tongoon is on a distinguished road
ผมเชียร์ 1UZ FE vvti นะราคาถูกดี เพราะผมก็ซื้อตัวนี้ อิอิ
3UZ น่าเล่นแต่แพงไปหน่อยถ้าเป็นตัว 6 speed นะผมสอยมาแล้ว แต่รู้สึกว่าที่บางนาจะมีแต่ตังว 5speed นะ
1UZ FE ติดแก๊สทนสุดครับรถปีเก่าเครื่องทน และชนขับสี่ SURF ได้เลย แต่เครื่องมันจุกจิ๊กครับ เดียวจานจ่ายเสียมั่งสายไปขาดมั่ง ต้องทำใจครับเครื่องปีมันเก่าแหละ พี่ที่ผมรูจักเขาใช้ตัวนี้ วางเสร็จเดี๋ยวไอ่นู่นเสีย ไอ่นี่เสียเห็นแล้วเหนื่อยแทนแกครับ
tongoon is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to tongoon For This Useful Post:
C220 (13-11-2014)