ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 17-04-2014, 09:49   #8
tanakornth
ClubJZ Web Register

Car Brand: Isuzu
Engine Type: 1JZ
คะแนน: 0 tanakornth is on a distinguished road
ปกติผมวิ่งอยู่พัทยา แหลมฉบัง ศรีราชา จะมีวิ่งยาวแค่ช่วงจากพัทยาไปแหลมฉบัง และจากแหลมฉบังไปศรีราชา ส่วนใหญ่แค่วันละรอบ ที่เหลือจะวิ่งทำธุระเรื่องงานในเมือง เติมแก็ส 800 ก็วิ่งได้ 330-350km ตามไมล์อ่อนๆตอนนี้ ถ้าเปลืองขึ้นอีกสัก 10% ก็รับได้ครับ ถ้าออกตัวดีขึ้นไม่ต้องกดคันเร่งลึกมาก ปัจจุบันก็ไม่ได้อืดมากมาย น่าจะมาตรฐาน แต่ถ้าอยากแรงก็ต้องกดลึกหน่อย เสียงจะออกแนวแว้นเลย

แอบตั้งความหวังไว้กับเฟือง 4.5 ครับ ถ้าออกตัวได้พอๆ กะ 1U-VV ก็พอใจแล้วครับ
tanakornth is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม