ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 08-05-2009, 11:06   #50
ManJz
ClubJZ Full Member 2556

รูปส่วนตัว ManJz

Car Brand: Toyota
Engine Type: 1JzGTE
คะแนน: 18 ManJz is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง ManJz
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thanan อ่านกระทู้
เมื่อวานกลับบ้านรถติดตั้งแต่ไฟแดงแยกมอเตอร์จะเข้าเ ส้นร่มเกล้าเลยอ่ะ ขนาดค่ำๆแล้วนะครับ ประมาณ ทุ่มครึ่งอ่ะครับ กว่าจะถึงไฟแดงแยกเจ้าคุณทหารเกือบครึ่งชั่วโมงอ่ะ รถเทรลเลอร์เยอะ
มากๆ ครับ จอดข้างๆเวลาเลี้ยวกลัวตู้มันพลิกลงมาจัง เคยเห็นกับตาน่ากลัวมากครับ
ช่ายครับรถติดมากเมื่อวาน สงสัยมีวันหยุดติดเสาร์-อาทิตย์ รถออกนอกเมืองเยอะ เลยติดกันทั่ว