ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 23-02-2013, 10:45   #1
drinkmaster
Member

รูปส่วนตัว drinkmaster

Car Brand: D MAX 4door
Engine Type: 1j
คะแนน: 14 drinkmaster is on a distinguished road
dmaxจะวาง1uzออโต้ติดแก็สlpgมิกเซอร์ควรเลือกปีไหนดี

ควรเลือก1uzปีไหนดีครับ เฟืองท้ายเท่าไหร่ดี ท่อไอเสียกี่นิ้ว พักกลางและปลายแบบไหนดี อยากได้เสียงเงียบๆนุ่มๆแต่ไม่อั้น เน้นใช้งานในเมืองกทม.เท่านั้น กินแก็สกิโลละกี่บาท 1uzจะแรงเท่า1เจโบไม จะขับมันไหมถ้าวางในdmaxเกียรออโต้ จะอืดไหม ขอโทษที่ถามเยอะ คือไม่มีความรู้เรื่องเครื่อง1uzเลยครับ ขอบคุณครับ
drinkmaster is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to drinkmaster For This Useful Post:
nom (23-02-2013)