ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 05-01-2012, 09:59   #19
Moonlight
Super Moderator

รูปส่วนตัว Moonlight

Car Brand: My Brand
Engine Type: 2JZ-GE VVT-i A/T
คะแนน: 19 Moonlight is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง Moonlight
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ photuz อ่านกระทู้
ต้องการเป็นตัวเขียวและสติ๊กเกอร์ UZ ครับ ต้องจ่ายเท่าไหร่ แจ้งให้ทราบด้วยครับ
ไม่ว่าจะเป็น JZ หรือ UZ ก็อยู่ในบ้าน ClubJZ เดียวกันครับ เป็นพี่เป็นน้องกันทั้งนั้นครับ ดังนั้น ถ้าต้องการมีสิทธิในการใช้งานในเวปเพิ่มขึ้น และมีชื่อเป็นสีเขียว ก็โอนเงินปฏิบัติเช่นเดียวกันตามที่แจ้งไว้ด้านบนครั บ

ส่วนเรื่องสติ๊กเกอร์นั้น ตอนนี้ หมดวาระการทำสติ๊กเกอร์เพิ่มไปแล้วครับ คงต้องรอรอบใหม่ครับ ส่วนที่ต้องการ สติ๊กเกอร์ แยกเฉพาะเป็น ClubUZ by clubjz.net ก็สามารถทำได้ครับ โดยผมแนะนำว่า ให้รวบรวมสมาชิก UZ ประชุมคุยกัน ช่วยกันออกรูปแบบสติ๊กเกอร์ แล้วแจ้ง Staff เพื่อเข้าที่ประชุมอนุมัติ จากนั้น ก็ทำขึ้นมาแจกจ่ายกันเองก็ได้ครับ
atomic (05-01-2012), C220 (05-01-2012), the_keng (08-01-2012)