ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 11-05-2009, 13:38   #25
TOY_Cef-white
ClubJZ Full Member 2555

รูปส่วนตัว TOY_Cef-white

Car Brand: เอ สาม เอ็ด
Engine Type: เจโบ
คะแนน: 17 TOY_Cef-white is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง TOY_Cef-white
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เค_คลองสาม อ่านกระทู้
วันไหนไปไหนด้วยกัน คงไม่กล้าขับรถเสมอหน้าด้วยแล้ว กลัว j-bo จะโดนเหมือนกันอ่ะครับ
จุดเสื่อม KKS ด้วยป่าวพี่ ผมอ่ะ ติดไว้ตัวเบ้อเริ่มเลย กระจกหลังน่ะ

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aom8817 อ่านกระทู้
ไม่มีอะไรมากครับพี่ ก๊อต เมากันอย่างเดียวเลย เนื่องจากรถเยอะสมาชิกไม่ค่อยอยากจะต่อคิวก็เลยนั่งซ ัดกันข้างสนามในวัดพระใหญ่ (งานบุญเหล้าเบียร์เพียบ ) แล้วก็เชียร์คนที่ลงซ้อมวิ่งครับ มันส์มากๆ

ปล.น้ำเขียวซ่าไม่ได้กินกล้วยแล้วนะครับ กลายเป็นน้ำเขียวซ่ากิน จุดเสื่อมเจโบ
อิอิ ใครๆๆๆ ไหนๆๆ มีหลักฐานป่าว
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kunsue อ่านกระทู้
เจโบ บูสบาร์2ยังโดน ของพี่เค้าดีจิงๆ
โดนกานปาย เอิ๊กๆๆๆ

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jo13 อ่านกระทู้
งานนี้ ห้ามโทษเจ้าของเก่านะคับเพราะตอนทำรถออกมา อิอิ บูสบารสอง แต่วิ่งบาร์หนึ่ง แต่ทำไมเปลี่ยนมือรถเปงอย่างนี้ว่า อิอิอิ น้ำเขียวมันแรงแท้
โห้ๆๆๆๆ ไมมะเปลี่ยนลูกปืนหลังมาให้ก่อนเล่า น้าเอ๊ยยยย โดนเลยเหงมะเนี่ย
TOY_Cef-white is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม