ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 01-03-2010, 12:05   #12
chai_in_thai@hotmail.com
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 chai_in_thai@hotmail.com is on a distinguished road
ไปเปลี่ยนลูกปืนมาแล้วครับเสียงดังแกร๊กๆ หายแล้วครับดีใจมากๆ แต่เอี๊ยดช่วงสตราท์ กับดับเครื่องยังมีอยู่บ้างแต่ไม่ดังตลอดแล้วครับ
1. ทั้งหมดรวมค่าของกับค่าแรง ก็ 350 บาท (แพงไหมครับ อยากรู้ความเห็นหน่อยครับ)
2. ฝากช่างหาของชุดลูกรอกดันสายพานให้ด้วยแต่คงใช้แบบนี ้ไปก่อนหล่ะครับ (ว่าแต่ว่าทั้งชุดจะแพงไหมนะ เห็นพี่ๆน้องบอกว่า สัก 900 ก็อยู่)

ปล. ช่างถอดออกมาดูแล้วพบว่าสปริงยังไม่แย่เท่าไหร่ แต่ น่าจะมีเขี้ยวพลาสติกบางตัวเบี้ยวเลยมีอาการขยับดังเ อี๊ยดอยู่ด้านในตัวสปริงทำให้เอีียงออกมาด้านหน้านิด หนึ่ง (หวังว่าคงไม่เป็นไหรแล้วเนอะ)

ขอบคุณมากเลยครับทุกๆท่าน ชอบเว็ปนี้จริงๆ ที่มีแต่คนใจดี ให้ความรู้กันตลอด
chai_in_thai@hotmail.com is offline  
The Following 2 Users Say Thank You to chai_in_thai@hotmail.com For This Useful Post:
HS9KRM (01-03-2010), Lucky (03-06-2011)